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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
 

 

TUME YA TAIFA YA MIPANGO YA  
MATUMIZI YA ARDHI 

 

 

 

TAARIFA KWA UMMA 

Tume ya Taifa ya Mipango ya Matumizi ya Ardhi (NLUPC) inapenda 

kuutaarifu Umma kuwa, ofisi zake za Makao Makuu zilizokuwa kwenye 

majengo ya Chuo Kikuu cha Dodoma (UDOM) zimehamia kwenye 

jengo jipya la Mamlaka ya Usalama na Afya Mahala Pa Kazi (OSHA) 

jijini Dodoma.  

 

Mawasiliano yote yafanyike kupitia:- 

Mkurugenzi Mkuu 

Tume ya Taifa ya Mipango ya Matumizi ya Ardhi 

Jengo la Mamlaka ya Usalama na Afya Mahala Pa Kazi (OSHA) 

Ghorofa ya 3, Kiwanja Na. 23 

S. L. P 2139 

Dodoma, Tanzania. 

 
Baruapepe: dg@nlupc.go.tz 

Tovuti: www.nlupc.go.tz  
 

 
 

 

 

 

 

Imetolewa na:- 

Kaimu Mkurugenzi Mkuu 

Tume ya Taifa ya Mipango ya Matumizi ya Ardhi 

Dodoma 
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